Tiểu Hoàng
Có lẽ em

Thay đổi mình cho năm mới nào
Thông Điêp>>

MCVL [help] đả thông kinh mạch admin và các bạn vào gjúp

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn - Hỏi Đáp' bắt đầu bởi chjcken_chjp, 4 Tháng mười 2011.

Chia sẻ trang này

1. chjcken_chjp New Member

Minh ngọc:
    0
    Hjện gjờ mình đã đả thông thanh công 4 huyệt đạo( huyệt xanh), lên dc tầng cao nhất là 9 và thấp nhất là 3, mấy ngàx nay mình muốn đả thông max 4 huyệt này nhưng toàn thất bạj và báo là chân khí tích tụ đan đjền đã đầy, mình thử đả thông huyệt vàng và đỏ đều như nhau. Như vậy làm thế nào để có thể đả thông dc và có cách nào làm cho chân khí gjảm xuống ko.thank
  2. Thiên Lôi Well-Known Member

Minh ngọc:
    0
    Thứ nhất bạn xem ngay cái chân khí góc trên bên phải,nếu số chân khí bạn đã thông kinh mạch với chân khí của skill bằng nhau có nghĩ là nó đã max rồi, còn nếu mà thấy chưa đầy mà ko tăng được thì có lẽ là do lỗi game,cái đó bạn phải cho hình ảnh cụ thể để bik mà thông báo lại bên GM nha bạn.
    Thứ hai là mỗi huyệt đạo tầng càng cao thì tỷ lệ thành công rất là thấp.
  3. Connho New Member

Minh ngọc:
    0
    Muon da thog kinh mak 1t pai tag len 5 moi da thog dc huyet tip theo pan len tag huyet xung thien xe lam ti le% da thog tag rat cao 75%da thog ok <75 k len da thog fi chan khi. Co may huyen can lv 30 vs 45 moi da thog dc lv35 da thog dc 2/3 rui
  4. phivocuc New Member

Minh ngọc:
    0
    có gì hót :) :)_
  5. chjcken_chjp New Member

Minh ngọc:
    0
    Về vấn đề tỉ lệ thành công thì mình cũng đả nój rồj, mình thử đả thông huyệt vàng và huyệt đỏ, kết qủa củnh vậy.
    - Đây là chỉ số phjá tráj màn hình: SP: 79900
    - Phía phảj màn hình: khí 227000/230000
    - Những huyệt đã đả thông:
    Vân môn: cấp huyệt vị 6 tầng( tốj đa 10tầng)
    Thần phong: cấp huyệt vị 9 tầng( tđ 10 tầng)
    Thjên tuyền: cấp huyệt vị 5 tầng ( td 10 tầng)
    Linh đạo: 5 tầng ( td 10 tầng)
    Chương môn: 3 tầng ( td 10 tầng).
    Nếu như chỉ đả thông bao nhjêu đó mà nój là max thì vô lý quá. Như vậy thì ra cả hệ thống kjnh mạch làm j khj muốn đả thông mà ko dc. Mong admin và mod xem lạj đó có phảj là lỗj và fix lạj gjup.
    ID: chjckenchjp
    tên nv: wolfman
  6. chjcken_chjp New Member

Minh ngọc:
    0
    Admin co xem xet van de cua mjnh ko vay va cung cho mjnh bjet nhu the nao de mjnh tjep tuc dau tu vao game
  7. Thiên Lôi Well-Known Member

Minh ngọc:
    0
    Cám ơn bạn đã thông báo,mình sẽ báo lên trên và sẽ có trả lời sớm nhất cho bạn
  8. Tấn Hoàng New Member

Minh ngọc:
    0
    Chào bạn,

Mình xin giải thích vấn đề của bạn như sau:

Sở dĩ bạn không đả thông kinh mạch được nữa là vì giới hạn khí, như của bạn là: khí 227000/230000 và chỉ còn 3k khí nữa là hết mức giới hạn, trong khi đó những huyệt đã nâng của bạn không đủ khí giới hạn để nâng thêm.

Mình ví dụ thế này:

Giả sử, Thần phong: cấp huyệt vị 9 tầng( tđ 10 tầng) và bạn muốn nâng lên tầng 10 cần 10k khí. Tuy rằng bạn dư khí để nâng nhưng giới hạn chỉ 230000, trong khi bạn đã nâng được 227000 khí rồi. Có nghĩa nếu muốn nâng được thì khí giới hạn của bạn phải 237000.

Bạn hiểu ý mình nói chứ.

Nói cho chính xác, thì nếu bạn muốn đả thông kinh mạch, còn phải tùy thuộc vào lượng khí giới hạn mà bạn đang có. Hiện tại lượng khí giới hạn của phiên bản " Giang hồ dậy sóng " là 230000.

Trong những phiên bản sau, mở giới hạn lv sẽ thêm giới hạn khí. Từ đó các bạn mới có thể đả thông kinh mạch tiếp được.

Thân !
  9. Nacker New Member

Minh ngọc:
    0
    Thế là phiên bản này chỉ giới hạn lượng khí ở mức 230k thui à.

Users found this page by searching for:

1. ban luan cach xung mach 8 len 9 vo lam mien phi